
MATANGAZO 0 

KARIBU SANA  

TAG KINONDONI REVIVAL CHURCH   

Kwako ndugu, mgeni wetu na rafiki yetu 

uliyetutembelea ili kuabudu pamoja nasi,  

tunapenda kukuhakikishia kuwa tunajisikia  

furaha kubwa na kupendelewa na Mungu wetu  

kuwa pamoja nawe. Kwa hiyo unakaribishwa 
sana na  tafadhali jisikie vizuri kuabudu pamoja 
nasi. 

WACHUNGAJI WA KANISA: 

Askofu Dkt. Rogathe Z. Swai-Mch Kiongozi 

Mch. Msaidizi - Bryson Kitoi   0755 641497 

Mch. Msaidizi - Joseph Enos   0652 889852 

Mch. Msaidizi -  Witness Swai 0629 534530 

Mch. Msaidizi– Yotham Mackenzie 0754266214 

Mch. Msaidizi– Dickson Mkoka-0718 694495 

Mch. Msaidizi– Greyson Nyantamba0712540970 

Anuani yetu: TAG Kinondoni Revival Church 

                          S.L.P 1338, Dar es Salaam. 

Barua pepe : info@krc.or.tz 

Tovuti           :  www.krc.or.tz 

Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi, tuko 
tayari kuwasiliana  nawe  na kukuhudumia. 

KWAYA ZETU:  

Kuna kwaya nzuri sana zilizojaa upako mwingi 
wa Roho Mtakatifu ambazo ni Victory Singers,  
Kinondoni Revival Choir na Kinondoni Sayuni.  
Karibu ushuhudie mwenyewe uimbaji uliojaa  
nguvu za Mungu na utabarikiwa sana. 

 
 

 

VIONGOZI WA ZAMU 

             18 –24 MEI 2026 
MCHUNGAJI 

REV. BRYSON KITOI  0755 641 497 

MZEE WA KANISA:  
MCH. GREYSON NYANTAMBA 

WAZEE NA MAKATIBU WAO  WATAKAOKU 

WA ZAMU, KUABUDU IBADA ZOTE MBILI  

SIKU YA JUMAPILI IJAYO TAREHE 
24/05/2026:  

MR. RODERICK LUTEMBEKA 

MR. REMIGIUS NGAIZA 

MRS. THERESIA MWABUSILA 

MASHEMASI WA ZAMU:  

MR. EGIDI PATRICK 
MRS. EMMA BENJAMIN 
MRS. FLOTEA MASSAWE 
MR. FABIAN QWARAY 
ZAMU ZA WATENDAJI 

Watendaji wote wa kundi la BETHLEHEMU mtakuwa 
zamu ya mfungo na maombi siku ya Jumamosi ijayo ya 
tarehe 23/05/2026. Watendaji wote waliopo maeneo ya 
Mzee Remigius Ngaiza, Mrs Rhoda Bundara, Mzee 
Greyson Nyantamba na Dr. Dickson Mkoka. 

 

TANGAZO 

1. Wazee wote wenye mitaa mnahimziwa 
kutembelea  vituo vyenu vya HBCF ili kujua 
maendeleo ya vituo hivyo na kuviimarisha, 
wakisaidiana na makatibu pamoja na  
mashemasi. 

2. Kutakuwa na Ibada ya shukrani ya nusu mwa-
ka pamoja na Ushirika wa meza ya Bwana 
tarehe 28.06.2026. Washirika wote tujiandae 
na ibada hiyo yenye baraka. 

 
 

         MATANGAZO MAKARIBISHO  
 
MICHANGO YA FEDHA ZA UJENZI 
1.Kwa neema ya Mungu ujenzi wa kanisa letu unaen-
delea, hivyo unatiwa moyo wewe uliye ahidi mchango 
wa ujenzi kwa awamu hii ya sita kutoa au kupunguza 
ahadi yako ili kazi ya ujenzi iendelee, mwisho wa 
kuchangia awamu hii ni mwezi Januari 2026. 
Kumjengea Mungu nyumba ya ibada ni baraka kwako 
na kwa vizazi vyako.  
2.Unaweza kutuma mchango wako kwenda  namba: 
      015 0020374000 CRDB BANK. 
      Jina: KINONDONI REVIVAL CHURCH  

 PAA LA KANISA, MUUJIZA WANGU 

TANGAZO IDARA YA WATOTO 
1. Tarehe 30.05.2026: Huduma ya kutembelea 

gereza la watoto Upanga kuanzia saa mbili 
asubuhi, gharama ya usafiri kwa kila mtoto ni 
Tzs. 2,000 pamoja na sadaka ya ukarimu. 

2. Tarehe 13.06.2026 : Mkesha wa kusifu na 
kuabudu, maombi na kuonyesha vipaji 

3. Tarehe 15– 21 Juni 2026 wiki ya Idara ya wa-
toto na wanafunzi, kutakuwa na makambi 
hapa kanisani kuanzia saa 8 mchana hadi saa 
12 jioni 

4. Ibada ya Jumatano na Ijumaa (HBCF) zitaon-
gozwa na Idara ya watoto.Njoo na familia 
yako yote upokee kutoka kwa Bwana. 

5. Tarehe 21.06.2026 ni kilele cha sikukuu ya 
watoto, sare ziko tayari (Tshirt) bei ni Tzs 
10,000. 

 
 
SEMINA YA UAMSHO KWA KANISA 
ZIMA 
Kutakuwa na semina ya uamsho kuanzia tarehe 
24– 31 Mei 2026.Kila mshirika ajiandae kuinu-
liwa kiroho, kiuchumi, kibiashara kupitia semina 
hiyo. Kwaya zote , Praise team pamoja na idara 
ya maombi zijiandae. 

 
 



 

         18—24 MEI 2026 
 

TAFUTA KUKUA KIROHO 
2 Petro 3:18. Lakini, kueni katika nee-
ma, na katika kumjua Bwana wetu na 
Mwokozi Yesu Kristo. Utukufu una 
yeye sasa na hata milele.  
 
Kama katika maisha haya ya kawaida 
tunapenda kuona biashara zetu zikikua, 
vyeo vikipanda, na mali zikiongezeka, 
zaidi sana tunapaswa kufanya bidii ya 
makusudi kuhakikisha kwamba tu-
nakuwa kiroho. 
Huu ni uamuzi wa mtu binafsi kwa 
kadiri anavyoruhusu milango ya neema 
ipate kumhudumia. Baadhi ya milango 
ya neema inayoweza kumfanya mtu 
kukua na kujengeka kiroho, ni pamoja 
na usomaji wa neno (Yos1:8) , kuwa na 
maisha ya maombi (Yer.33:3) , kujali 
ushirika na kuhudhuria ibada na ma-
kusanyiko ya ibada kama semina, 
mikesha, n.k( Ebr. 10:23-25). 
 
Zaidi ya yote, ukiwa mtendaji wa 
maelekezo yote ya kiroho kutoka kwa 
Mungu , hakika  kiwango chako cha  
kiroho kitakua siku baada ya siku. 
Yakobo 1: 22. Lakini iweni watenda-
ji wa neno, wala si wasikiaji tu, hali 
mkijidanganya nafsi zenu. 
 

  
  MATANGAZO YA KANISA 

             

18—24 MEI 03 2026 

 RATIBA YA WIKI 

 

Jumatatu: 10:30—12:30 Jioni 

 Idara ya Wanawake Watumishi wa Kristo 

 Ushirika wa Wanaume Wakristo 

Jumanne:  

 03:30—08:30 Usiku - (Mkesha) 

 

Jumatano : 10:30—12:30 Jioni  

 Kusifu na Kuabudu,  

 Kujifunza Biblia,  Maombezi,  

 Uponyaji, Ukombozi wa kila aina. 

Alhamisi :   10:30-12:30 Jioni 

Ibada ya vijana 

Ijumaa :     

 Saa 01:00 usiku —04:00 usiku - Maombi  ya awamu ya 

kwanza.  

 Saa 04:00 usiku — 10:00  Alfajiri -  Maombi ya awamu 

ya pili (Mkesha) 

Jumamosi:    

 Saa 8:00—10:00  Jioni -  Maombi ya watendaji 

 Saa 10:00—12:00 Jioni  -  Mafundisho ya Neno la Mungu 
(Darasa la wanafunzi makini) 

Jumatatu hadi Ijumaa: 

 Saa 12:00—saa 1:00 Asubuhi 

Maombi  ya Asubuhi (Morning Glory) 

Jumapili: 

 12:00—12:50 Asubuhi - Maombi  

 01:00—04:00 Asubuhi - Ibada ya Kwanza 

 04:00—07:30 Mchana - Ibada ya Pili 

TAFADHALI KARIBU TENA KUABUDU  

PAMOJA NASI 

 

TAFAKARI  YA  WIKI  HII 

‘MUNGU WA MBINGUNI AKUBARIKI   
UNAPOHUSIKA  KIKAMILIFU  KATIKA   

KUFANIKISHA  MAONO  HAYA’ 

Tunakukaribisha 
Kwa pendo  la Calvary 

Kumwabudu Mungu Pamoja nasi. 
 

UTAKATIFU NDIYO 

ASILI YETU  


