
MATANGAZO 0 

KARIBU SANA  

TAG KINONDONI REVIVAL CHURCH   

Kwako ndugu, mgeni wetu na rafiki yetu 

uliyetutembelea ili kuabudu pamoja nasi,  

tunapenda kukuhakikishia kuwa tunajisikia  

furaha kubwa na kupendelewa na Mungu wetu  

kuwa pamoja nawe. Kwa hiyo unakaribishwa 
sana na  tafadhali jisikie vizuri kuabudu pamoja 
nasi. 

WACHUNGAJI WA KANISA: 

Askofu Dkt. Rogathe Z. Swai-Mch Kiongozi 

Mch. Msaidizi - Bryson Kitoi   0755 641497 

Mch. Msaidizi - Joseph Enos   0652 889852 

Mch. Msaidizi -  Witness Swai 0629 534530 

Mch. Msaidizi– Yotham Mackenzie 0754266214 

Mch. Msaidizi– Dickson Mkoka-0718 694495 

Mch. Msaidizi– Greyson Nyantamba0745238790 

Anuani yetu: TAG Kinondoni Revival Church 

                          S.L.P 1338, Dar es Salaam. 

Barua pepe : info@krc.or.tz 

Tovuti           :  www.krc.or.tz 

Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi, tuko 
tayari kuwasiliana  nawe  na kukuhudumia. 

KWAYA ZETU:  

Kuna kwaya nzuri sana zilizojaa upako mwingi 
wa Roho Mtakatifu ambazo ni Victory Singers,  
Kinondoni Revival Choir na Kinondoni Sayuni.  
Karibu ushuhudie mwenyewe uimbaji uliojaa  
nguvu za Mungu na utabarikiwa sana. 

 

VIONGOZI WA ZAMU 

             08 –14 JUNI 2026 
 

MCHUNGAJI 

REV. BRYSON KITOI  0755 641 497 

MZEE WA KANISA:  
MRS NATUJWA WINZAH 

WAZEE NA MAKATIBU WAO  WATAKAOKU 

WA ZAMU, KUABUDU IBADA ZOTE MBILI  

SIKU YA JUMAPILI IJAYO TAREHE 
14/06/2026:  

MR. ALFA BYAMUNGU 

DR. CHRISTIAN MOLLEL 

MRS. THERESIA MWABUSILA 

MASHEMASI WA ZAMU:  

MRS. JENIPHER NTAMBALA 
MRS. JESTINA ACHIO 
MR. JOACHIM KIMARIO 
MRS. JOYCE MONDI 
 

MATANGAZO 

Wazee wote wenye mitaa mnahimziwa kutembelea  
vituo vyenu vya HBCF ili kujua maendeleo ya vituo 
hivyo na kuviimarisha, wakisaidiana na makatibu 
pamoja na  mashemasi. 
 
Kutakuwa na Ibada ya shukrani ya nusu mwaka pamo-
ja na Ushirika wa meza ya Bwana tarehe 28.06.2026. 
Washirika wote tujiandae na ibada hiyo yenye baraka. 
 

Mchungaji kiongozi anakumbusha tena kuwa vijana 
ambao wako kwenye mahusiano ya uchumba wasikae 
zaidi ya miezi mitatu bila kuonana na Mch. Dickson 
Mkoka pia wajitambulishe kwenye kamati ya kushauri 
chumba na kuhudhuria kwenye vikao vya chumba. 

 
 
 

         MATANGAZO MAKARIBISHO  
 
MICHANGO YA FEDHA ZA UJENZI 
1.Kwa neema ya Mungu ujenzi wa kanisa letu unaen-
delea, hivyo unatiwa moyo wewe uliye ahidi mchango 
wa ujenzi kwa awamu hii ya sita B kutoa au kupunguza 
ahadi yako ili kazi ya ujenzi iendele.  Kumjengea Mun-
gu nyumba ya ibada ni baraka kwako na kwa vizazi 
vyako.  
2.Unaweza kutuma mchango wako kwenda  namba: 
      015 0020374000 CRDB BANK. 
      Jina: KINONDONI REVIVAL CHURCH  

 PAA LA KANISA, MUUJIZA WANGU 

TANGAZO IDARA YA WATOTO 
Tarehe 12.06.2026 : Mkesha wa kusifu na kuab-
udu, maombi na kuonyesha vipaji vya watoto na 
maombi ya ujazo wa Roho Mtakatifu. Mzazi njoo 
tuwaombee watoto wetu chai na maandazi 
vitakuwepo 
 
Tarehe 15– 21 Juni 2026 wiki ya Idara ya watoto 
na wanafunzi, kutakuwa na makambi hapa kani-
sani kuanzia saa 8 mchana hadi saa 12 jioni 
 
Ibada ya Jumatano na Ijumaa (HBCF) zitaon 
gozwa na Idara ya watoto.Njoo na familia yako 
yote upokee kutoka kwa Bwana. 
 
Tarehe 20/6/2026 siku ya kuhitimu kambi watoto 
wote watakuja kanisani kuanzia saa tatu asubuhi 
hadi saa kumi na moja jioni, chakula cha mchana 
kitakuwepo. 
 
Tarehe 21.06.2026 ni kilele cha sikukuu ya wato-
to, sare ziko tayari (Tshirt) bei ni Tzs 10,000. 
 
TANGAZO LA NDOA 
Kwa mara ya tatu tunatangaza harusi kati ya kaka  
Jovin Jonathan Jovitha    na dada Emiliana Bruno 
Kipeto wote ni washirika  wa TAG Kinondoni 
.Harusi itafanyika siku ya Jumapili tarehe 
14/06/2026  hapa kanisani TAG Kinondoni. 



 

         08—14 JUNI 2026 
 

TAFUTA KUKUA KIROHO 
2 Petro 3:18. Lakini, kueni katika nee-
ma, na katika kumjua Bwana wetu na 
Mwokozi Yesu Kristo. Utukufu una 
yeye sasa na hata milele.  
 
Kama katika maisha haya ya kawaida 
tunapenda kuona biashara zetu zikikua, 
vyeo vikipanda, na mali zikiongezeka, 
zaidi sana tunapaswa kufanya bidii ya 
makusudi kuhakikisha kwamba tu-
nakuwa kiroho. 
Huu ni uamuzi wa mtu binafsi kwa 
kadiri anavyoruhusu milango ya neema 
ipate kumhudumia. Baadhi ya milango 
ya neema inayoweza kumfanya mtu 
kukua na kujengeka kiroho, ni pamoja 
na usomaji wa neno (Yos1:8) , kuwa na 
maisha ya maombi (Yer.33:3) , kujali 
ushirika na kuhudhuria ibada na ma-
kusanyiko ya ibada kama semina, 
mikesha, n.k( Ebr. 10:23-25). 
 
Zaidi ya yote, ukiwa mtendaji wa 
maelekezo yote ya kiroho kutoka kwa 
Mungu , hakika  kiwango chako cha  
kiroho kitakua siku baada ya siku. 
Yakobo 1: 22. Lakini iweni watenda-
ji wa neno, wala si wasikiaji tu, hali 
mkijidanganya nafsi zenu. 
 

  
  MATANGAZO YA KANISA 

             

08—14 JUNI 2026 

 RATIBA YA WIKI 

 

Jumatatu: 10:30—12:30 Jioni 

 Idara ya Wanawake Watumishi wa Kristo 

 Ushirika wa Wanaume Wakristo 

Jumanne:  

 03:30—08:30 Usiku - (Mkesha) 

 

Jumatano : 10:30—12:30 Jioni  

 Kusifu na Kuabudu,  

 Kujifunza Biblia,  Maombezi,  

 Uponyaji, Ukombozi wa kila aina. 

Alhamisi :   10:30-12:30 Jioni 

Ibada ya vijana 

Ijumaa :     

 Saa 01:00 usiku —04:00 usiku - Maombi  ya awamu ya 

kwanza.  

 Saa 04:00 usiku — 10:00  Alfajiri -  Maombi ya awamu 

ya pili (Mkesha) 

Jumamosi:    

 Saa 8:00—10:00  Jioni -  Maombi ya watendaji 

 Saa 10:00—12:00 Jioni  -  Mafundisho ya Neno la Mungu 
(Darasa la wanafunzi makini) 

Jumatatu hadi Ijumaa: 

 Saa 12:00—saa 1:00 Asubuhi 

Maombi  ya Asubuhi (Morning Glory) 

Jumapili: 

 12:00—12:50 Asubuhi - Maombi  

 01:00—04:00 Asubuhi - Ibada ya Kwanza 

 04:00—07:30 Mchana - Ibada ya Pili 

TAFADHALI KARIBU TENA KUABUDU  

PAMOJA NASI 

 

TAFAKARI  YA  WIKI  HII 

‘MUNGU WA MBINGUNI AKUBARIKI   
UNAPOHUSIKA  KIKAMILIFU  KATIKA   

KUFANIKISHA  MAONO  HAYA’ 

Tunakukaribisha 
Kwa pendo  la Calvary 

Kumwabudu Mungu Pamoja nasi. 
 

UTAKATIFU NDIYO 

ASILI YETU  


