MAKARIBISHO

KARIBU SANA

TAG KINONDONI REVIVAL CHURCH

Kwako ndugu, mgeni wetu na rafiki yetu
uliyetutembelea ili kuabudu pamoja nasi,
tunapenda kukuhakikishia kuwa tunajisikia
furaha kubwa na kupendelewa na Mungu wetu

kuwa pamoja nawe. Kwa hiyo unakaribishwa
sana na tafadhali jisikie vizuri kuabudu pamoja
nasi.

WACHUNGAJI WA KANISA:

Askofu Dkt. Rogathe Z. Swai-Mch Kiongozi
Mch. Msaidizi - Bryson Kitoi 0755 641497
Mch. Msaidizi - Joseph Enos 0652 889852
Mch. Msaidizi - Witness Swai 0629 5634530
Mch. Msaidizi- Yotham Mackenzie 0754266214
Mch. Msaidizi— Dickson Mkoka-0718 694495

Mch. Msaidizi- Greyson Nyantamba0745238790

Anuani yetu: TAG Kinondoni Revival Church
S.L.P 1338, Dar es Salaam.

Barua pepe : info@krc.or.tz

Tovuti : www.krc.or.tz

Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi, tuko
tayari kuwasiliana nawe na kukuhudumia.

KWAYA ZETU:

Kuna kwaya nzuri sana zilizojaa upako mwingi
wa Roho Mtakatifu ambazo ni Victory Singers,
Kinondoni Revival Choir na Kinondoni Sayuni.
Karibu ushuhudie mwenyewe uimbaji uliojaa
nguvu za Mungu na utabarikiwa sana.

" MATANGAZO

VIONGOZI WA ZAMU

15 -21 JUNI 2026
MCHUNGAJI

REV. JOSEPH ENOS 0652 889 852

MZEE WA KANISA:

MR. MATHIAS MSANGI

WAZEE NA MAKATIBU WAO WATAKAOKU

WA ZAMU. KUABUDU IBADA ZOTE MBILI

%_ KU YA JUMAPILI IJAYO TAREHE
[/g62026:~

DR. YOTHAM MACKENZIE
DR. DICKSON MKOKA
MR. JOSEPH MAMUYA
MASHEMASI WA ZAMU:

MR. LADISLAUS MELKIZEDECK
MRS. MAGRETH KATUMBA
MRS. MARY C. ZONGELA

MRS. MARIAM KASEKA

MATANGAZO

Wazee wote wenye mitaa mnahimziwa kutembelea
vituo vyenu vya HBCF ili kujua maendeleo ya vituo
hivyo na kuviimarisha, wakisaidiana na makatibu
pamoja na mashemasi.

Kutakuwa na Ibada ya shukrani ya nusu mwaka pamo-
ja na Ushirika wa meza ya Bwana tarehe 28.06.2026.
Washirika wote tujiandae na ibada hiyo yenye baraka.

Sambamba na hilo pia siku hiyo ya tarehe 28.06.2026
kutakuwa na chakula cha pamoja, hivyo Ibada itakuwa
moja na itaanza saa mbili asubuhi.. Kwaya zote ziji-
andae kuhudumu zikiwemo WWK, CMF na Watoto

Mchungaji kiongozi anakumbusha tena kuwa vijana
ambao wako kwenye mahusiano ya uchumba wasikae
zaidi ya miezi mitatu bila kuonana na Mch. Dickson
Mkoka pia wajitambulishe kwenye kamati ya kushauri
chumba na kuhudhuria kwenye vikao vya chumba.

MATANGAZO

MICHANGO YA FEDHA ZA UJENZI

1.Kwa neema ya Mungu ujenzi wa kanisa letu unaen-
delea, hivyo unatiwa moyo wewe uliye ahidi mchango
wa ujenzi kwa awamu hii ya sita B kutoa au kupunguza
ahadi yako ili kazi ya ujenzi iendele. Kumjengea Mun-
gu nyumba ya ibada ni baraka kwako na kwa vizazi
vyako.
2.Unaweza kutuma mchango wako kwenda namba:

015 0020374000 CRDB BANK.

Jina: KINONDONI REVIVAL CHURCH

PAA LA KANISA, MUUJIZA WANGU

ZAMU ZA MAOMBI YA WATENDAJI
Watendaji wote wa Kundi BETHELEHEMU mta-
kuwa zamu ya mfungo na maombi siku ya Juma-
mosi ijayo ya tarehe 20.06.2026. Watendaji wote
waliopo maeneo ya Mr. Remigius Ngaiza, Mrs.
Rhoda Bundara, Mch. Greyson Nyantamba na Mch.
Dickson Mkoka.

TANGAZO IDARA YA WATOTO

Tarehe 12.06.2026 : Mkesha wa kusifu na kuab-
udu, maombi na kuonyesha vipaji vya watoto na
maombi ya ujazo wa Roho Mtakatifu. Mzazi njoo
tuwaombee watoto wetu chai na maandazi
vitakuwepo

Tarehe 15— 21 Juni 2026 wiki ya Idara ya watoto
na wanafunzi, kutakuwa na makambi hapa kani-
sani kuanzia saa 8 mchana hadi saa 12 jioni

Ibada ya Jumatano, Alhamisi na [jumaa (HBCF)
zitaongozwa na Idara ya watoto.Njoo na familia
yako yote upokee kutoka kwa Bwana.

Tarehe 20/6/2026 siku ya kuhitimu kambi watoto
wote watakuja kanisani kuanzia saa tatu asubuhi
hadi saa kumi na moja jioni, chakula cha mchana
kitakuwepo.

Tarehe 21.06.2026 ni kilele cha sikukuu ya wato-
to, sare ziko tayari (Tshirt) bei ni Tzs 10,000.



RATIBA YA WIKI |

Jumatatu: 10:30—12:30 Jioni "
¢ Idara ya Wanawake Watumishi wa Kristo I
¢ Ushirika wa Wanaume Wakristo .
Jumanne:

¢ 03:30—08:30 Usiku - (Mkesha) I
Jumatano : 10:30—12:30 Jioni I

¢ Kusifu na Kuabudu,
¢ Kaujifunza Biblia, Maombezi,

¢ Uponyaji, Ukombozi wa kila aina.
Alhamisi : 10:30-12:30 Jioni

Ibada ya vijana |

Ijumaa : .

¢ Saa 01:00 usiku —04:00 usiku - Maombi ya awamu ya I
kwanza.

¢ Saa 04:00 usiku — 10:00 Alfajiri - Maombi ya awamu I
ya pili (MKkesha)

Jumamosi: I

¢ Saa 8:00—10:00 Jioni - Maombi ya watendaji

¢ Saa 10:00—12:00 Jioni - Mafundisho ya Neno la Mungu l
(Darasa la wanafunzi makini)

Jumatatu hadi Ijumaa:

¢ Saa12:00—saa 1:00 Asubuhi

Maombi ya Asubuhi (Morning Glory)

¢ 12:00—12:50 Asubuhi - Maombi

¢ 01:00—04:00 Asubuhi - Ibada ya Kwanza
¢ 04:00—07:30 Mchana - Ibada ya Pili I
TAFADHALI KARIBU TENA KUABUDU

PAMOJA NASI

TAFAKARI YA WIKI HII |

15—21 JUNI 2026 I
WATOTO WAMECHAGULIWA NA |
BWANA .
Yer 1:7. l
Lakini BWANA akaniambia, Usiseme, Mimi ni I
mtoto; maana utakwenda kwa kila mtu nitakayeku-
tuma kwake, nawe utasema kila neno nitaka- .
lokuamuru. I
Waamuzi 13:5 .

SKwani tazama, utachukua mimba, nawe utamzaa I
mtoto mwanamume; na wembe usipite juu ya

kichwa chake; maana mtoto huyo atakuwa mnad-
hiri wa Mungu tangu tumboni; naye ataanza ku- I
waokoa Israeli na mikono ya Wafilisti.

1Sam 1:24 I

*Naye alipokuwa amekwisha kumwachisha mazi-
wa, akamchukua pamoja naye, na ng’ombe watatu, I
na efa moja ya unga, na chupa ya divai, akamleta

nyumbani kwa BWANA, huko Shilo; na yule mtoto *

alikuwa mtoto mdogo. I
1Sam 2:11 .
" Kisha Elkana akaenda Rama nyumbani kwake. I

Na yule mtoto akamtumikia BWANA mbele yake .
Eli, kuhani.

Mithali 22:15 .

Ujinga umefungwa ndani ya moyo wa mtoto;Lakini l
fimbo ya adhabu itaufukuzia mbali.

Watoto wetu ni watumishi wa Mungu, =
hivyo Mzazi unawajibika kuwalea |
sawasawa na Neno la Mungu

KINONDONI REVIVAL CHURCH

UTAKATIFU NDIYO
ASILI YETU

‘MUNGU WA MBINGUNI AKUBARIKI
UNAPOHUSIKA KIKAMILIFU KATIKA
KUFANIKISHA MAONO HAYA’
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MATANGAZO YA KANISA

15—21 JUNI 2026

Tunakukaribisha \
( Kwa pendo la Calvary
Kumwabudu Mungu Pamoja nasi.



